EH-70K15E-01
KIỂU DÁNG SANG TRỌNG VÀ HIỆN ĐẠI
Máy Hút mùi Eurosun EH-70K15E là dòng máy hút mùi gắn tường thiết kế dạng kính cong. Thân máy inox kết hợp với kính màu dày 6.0mm tạo lên vẽ đẹp sang trọng hiện đại cho không gian bếp.
LƯỚI LỌC NAN INOX CAO CẤP & ĐÈN LED SIÊU SÁNG
BẢNG ĐIỀU KHIỂN CẢM ỨNG CÙNG MÀN HÌNH LED HIỂN THỊ RÕ RÀNG
EH-70K15E-02
HÚT MÙI HIỆU QUẢ - TIẾT KIỆM ĐIỆN NĂNG
Máy Hút mùi Eurosun EH-70K15E sử dụng động cơ Tuabin Europe Energy A+ lõi đồng, công suất lên tới 190W giúp loại bỏ mùi thức ăn trong không gian bếp. Động cơ siêu bền có 3 tốc độ hút linh hoạt giúp người dùng dễ dàng lựa chọn chế độ hút mong muốn
LỌC, KHỬ MÙI BẰNG THAN HOẠT TÍNH - ĐỘ ỒN THẤP
Độ ồn thấp
TÍCH HỢP TÍNH NĂNG HẸN GIỜ
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Mô tả sản phẩm
Máy hút mùi Eurosun EH 70K15
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Xuất xứ: Eurosun Germany
- Công suất hút: 1000 m3/h.
- Thân máy Inox dày 0.5mm,kính Tempered 6mm.
- Điều khiển cảm ứng,hiển thị kỹ thuật số 03 tốc độ.
- Đèn chiếu sáng led 2 x 1,5W.
- Hẹn giờ thông minh.
- Khử mùi bằng than hoạt tính.
- Hệ thống hút xả: tuần hoàn hoặc thông gió.
- Hệ thống tuần hoàn không khí có bộ lọc khử mùi thông minh.
- Chế độ hút đẩy ra ngoài qua ống thoát.
- Độ ồn (tối đa): ≤48db
- Lưới bọc Aluminium 05 lớp.
- Vỏ hợp kim sơn tĩnh điện  bảo vệ động cơ tăng độ bền.
KÍCH THƯỚC
- Kích thước máy :( Rộng x sâu x cao) = (700R x 500S x 535-1015C mm).
- Kích thước đường thoát : 150mm.